Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Ibuprofen (200mg x 360 viên)

Thương hiệu: Advil

43 đánh giá
Code : 39365 Tình trạng :Còn hàng
510,000₫ 600,000₫
Tiết kiệm 90,000₫

Đang có hàng tại

Hà Nội

G3 Vinhomes Green Bay Mễ Trì , Phường Đại Mỗ , TP Hà Nội

TP HCM

108 Hồng Hà, Phường Tân Sơn Hòa Tân Bình , TP. HCM

Đà Nẵng

74 Bạch Đằng, Phường Hải Châu, TP Đà Nẵng

Danh mục

Sản phẩm khác

Tên sản phẩm

Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Ibuprofen (200mg x 360 viên)

Quy cách

200mg x 360 viên

Giá bán

600.000 đ

Thương hiệu

Advil

Xuất xứ

Mỹ

- Giảm nhanh cơn đau đầu, đau nửa đầu - Xoa dịu cơn đau cơ, khớp và đau lưng do vận động mạnh - Hạ sốt nhanh chóng, hỗ trợ giảm các triệu chứng cảm lạnh thông thường - Làm dịu cơn đau răng, nhổ răng hoặc viêm lợi - Giảm đau kinh nguyệt, giảm co thắt bụng ở phụ nữ - Đem lại cảm giác thoải mái khi bị đau nhức cơ thể trong các ngày bình thường.

Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Ibuprofen đã được nghiên cứu trong một thời gian dài và được điều chế từ các thành phần chọn lọc để chữa trị các cơn đau nhanh chóng, được sản xuất theo dây chuyền khép kín, nghiêm ngặt theo tiêu chuẩn và công nghệ của Mỹ Vì vậy những cơn đau đầu, đau khớp, đau răng, cảm cúm thông thường… không còn là điều lo lắng của bạn. 

Ngay sau khi cơn đau xuất hiện, bạn sử dụng Advil Ibuprofen 200mg sẽ phát huy tác dụng nhanh chóng và cơn đau của bạn không còn kéo dài.

Thành phần:

Acetylated Monoglyceride, Beeswax and/or Carnuba Wax, Croscarmellose Sodium, Iron Oxides, Lecithin, Methylparaben, Microcrystalline Cellulose, Pharmaceutical Glaze, Povidone, Propylparaben, Silicon Dioxide, Simethicone, Sodium Benzoate, Sodium Lauryl Sulfate, Starch, Stearic Acid, Sucrose (Sugar), Titanium Dioxide.

Công dụng:

- Giúp làm giảm nhanh các cơn đau như: đau nhức cơ, đau lưng, đau bụng thời kỳ kinh nguyệt, đau răng, đau đầu, …

- Giúp hạ sốt nhanh chóng, cảm lạnh thông thường.

Hướng dẫn sử dụng:

- Sử dụng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên. Trẻ dưới 12 tuổi hỏi ý kiến bác sĩ trướ khi sử dụng.

- Uống 1 viên trong vòng 4 – 6 tiếng, có thể dùng 2 viên nếu cơn đau chưa dứt.

- Không dùng quá 6 viên trong vòng 24h. Không sử dụng quá liều quy định. 

Lưu Ý Khi Sử Dụng Viên Giảm Đau Advil?

- Không dùng cho trẻ dưới 12 tuổi. Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn.

- Phụ nữ đang mang thai hoặc đang cho con bú không  sử dụng sản phẩm này.

- Không sử dụng sản phẩm nếu như bạn dị ứng với asperin. có vấn đề về dạ dày như viêm loét, đau dạ dày…

- Không sử dụng nếu như bạn dị ứng với thuốc giảm đau.

- Để xa cầm tay trẻ em.

Thương hiệu: Advil

Quy cách: 360 viên

Xuất xứ

Mỹ

Cách bảo quản

Nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

Địa chỉ mua Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Ibuprofen (200mg x 360 viên) chính hãng tại TP Hồ Chí Minh :
- 108 Hồng Hà, Phường Tân Sơn Hòa Tân Bình , TP. HCM

Địa chỉ mua Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Ibuprofen (200mg x 360 viên) chính hãng tại Hà Nội :
- G3 Vinhomes Green Bay Mễ Trì , Phường Đại Mỗ , TP Hà Nội.

Câu Hỏi Thường Gặp

Câu hỏi chung

Địa chỉ cửa hàng tại TP.HCM - 108 Hồng Hà, Phường Tân Sơn Hòa Tân Bình , TP. HCM Địa chỉ cửa hàng tại Hà Nội : - G3 Vinhomes Green Bay Mễ Trì , Phường Đại Mỗ , TP Hà Nội.

Bình Luận Và Hỏi Đáp

Sản Phẩm Liên Quan

Chat ngay Gọi ngay